JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WAKALA WA USAIJILI UFILISI NA UDHAMINI
(RITA)

TAARIFA KWA UMMA

MABADILIKO YA ADA ZA HUDUMA
YA NDOA NA TALAKA

Wakala wa Usajili Ufilisi na Udhamini (RITA) unapenda kuwatangazia
wananchi kupanda kwa Ada za Huduma katika Kitengo cha Ndoa na Talaka
kama ilivyotangazwa katika katika Gazeti la Serikali Na.223 la tarehe
12/6/2015.

Ada mpya zimeanza kutumika kuanzia Tarehe 01 Disemba 2015 na ni
kama ifuatavyo;

Na AINA YA HUDUMA ADA (TShs.)

Cheti cha Ndoa cha Msajili Mkuu wa Ndoa 20,000
Cheti cha Ndoa ambayo haijawahi kuandikishwa 20,000
Cheti cha Ndoa iliyofungwa Nje ya Nchi 100,000
Cheti cha Talaka 20,000
Cheti cha Talaka iliyotolewa Nje ya Nchi 100,000
Leseni ya kufunga Ndoa mahali maalum 200,000
Shahada ya kutokuwepo pingamizi 200,000
Barua ya kutokuoa/ kutokuolewa 100,000
Uthibitisho wa cheti cha Ndoa/Talaka 20,000
Ada ya upekuzi katika daftari la Ndoa/Talaka 30,000
Kuandikisha uthibitisho wa ndoa iliyobadilishwa
kuwa ya mke mmoja au ya wake wengi
Marekebisho katika cheti cha Ndoa na Talaka 60,000
Leseni ya kufungisha Ndoa 30,000
Ndoa ya haraka 100,000
Adaya ruhysa ya kufungisha Ndoa mahali maalum 20,000
kwa mgonjwa
Ndoa ya serikali ya kutangaza siku 21 50,000
Shahada za Ndoa zinazotolewa kwa wasajili wa
wilaya na viongozi wa dini:-
Shahada 5 50,000
Shahadal0 100,000
Shahada20 200,000
Shahada 50 500,000
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30,000

RITA inapenda kuwakumbusha wananchi wote kwamba malipo yote
kwa Huduma tajwa hapo juu na nyingine zote zinazotolewa na Wakala
yafanyike kupitia: Benki ya NMB Akaunti namba 20601100078 au M Pesa
na Tigo Pesa kwa Namba ya kampuni 240099. Baada ya Malipo hakikisha
unapata, katika Ofisi za RITA, risiti ya Serikali inayolingana na Fedha
ulizolipa. Tunasisitiza kwamba Ofisi za RITA kote nchini hazipokei fedha
taslimu kwa ajili ya Malipo ya Ada ya huduma yoyote.

Kwa maelezo zaidi, fika katika Ofisi za RITA zilizo katika Ofisi za Wakuu wa
Wilaya kote nchini au piga simu namba 0719 017 217.

“ RITA kwa Maisha yako”
Imetolewa na:
Kitengo cha Masoko na Mawasiliano

RITA.




